Xóm Nhà Lá 12/6

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Xóm Nhà Lá 12/6

5 posters

Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................

nguoisaohoa

Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................ Empty Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................

Post  nguoisaohoa Wed Dec 30, 2009 2:14 pm

tình hình đang diễn ra trên 4room rất là buồn tẻ và chán ngắt.
    nhân tiện ghé 4room, tui mạn phép đưa ra 01 hình phạt thật nặng cho những " Cu" nào ghé mà ko chịu úp bài nè:
    Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................ 10411256468217
    mong rằng sau khi xem xong sẽ tích cực hơn cho 4room ngày càng som tụ và quành tráng hơn nhá!
    lucky
    lucky

Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................ Empty Re: Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................

Post  lucky Wed Dec 30, 2009 11:47 pm

Nhiều em bị treo chim lắm đây. kakaka.
    em tên Ga

Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................ Empty Re: Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................

Post  em tên Ga Thu Dec 31, 2009 9:21 am

Coi chừng hiệu ứng ngược Very Happy Laughing
    tazan
    tazan

Hình phạt cho những cô cậu nào vào 4room mà ko UP................ Empty Bất công quá

Post  tazan Thu Dec 31, 2009 4:53 pm

Ê mấy you, cho e hỏi phạt mấy girl thì cắm điện vào đâu ạh, e tìm mãi chả thấy ổ cắm nào cả. lol!
    nguoisaohoa

Post  nguoisaohoa Mon Jan 04, 2010 9:56 am

tazan wrote:Ê mấy you, cho e hỏi phạt mấy girl thì cắm điện vào đâu ạh, e tìm mãi chả thấy ổ cắm nào cả. lol!

chú mày nói thế thì ko dc đâu, phụ nữ mà, phải ưu tiên chứ
    phụ nữ chỉ cần "cắm .... " hihi...
    em tên Ga

Post  em tên Ga Mon Jan 04, 2010 11:43 am

tazan wrote:Ê mấy you, cho e hỏi phạt mấy girl thì cắm điện vào đâu ạh, e tìm mãi chả thấy ổ cắm nào cả. lol!

Mịa, chú tìm ở đâu mà bảo là không thấy Laughing
    Naomi
    Naomi

Post  Naomi Thu Jan 07, 2010 1:49 pm

nguoisaohoa wrote:tình hình đang diễn ra trên 4room rất là buồn tẻ và chán ngắt.
    nhân tiện ghé 4room, tui mạn phép đưa ra 01 hình phạt thật nặng cho những " Cu" nào ghé mà ko chịu úp bài nè:
    mong rằng sau khi xem xong sẽ tích cực hơn cho 4room ngày càng som tụ và quành tráng hơn nhá!

Treo chim mà còn bịt mõm nữa, chú cũng ác gớm nhẩy Shocked

Sponsored content

Post  Sponsored content

Current date/time is Sun Apr 28, 2024 1:11 am