Xóm Nhà Lá 12/6

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Xóm Nhà Lá 12/6

lucky
Jenny
em tên Ga
nello_lk
8 posters

Tin Vui ne ba con

nello_lk
    nello_lk

Tin Vui ne ba con Empty Tin Vui ne ba con

Post  nello_lk Tue Oct 06, 2009 6:06 am

Phuc Loc lay vo kia ..... sao ko ai len tieng het vay ???? O MY biet ma o vn ko biet la sao Cool Cool Cool Cool Cool
    em tên Ga

Tin Vui ne ba con Empty Re: Tin Vui ne ba con

Post  em tên Ga Tue Oct 06, 2009 8:24 am

Thằng Phúc đâu, vô anh bảo. Mày làm người hay làm trâu bò gì cũng vô đây đính chính hay xác nhận phát, anh đang vểnh tai nghe mày nói đây Cool
    Jenny
    Jenny

Post  Jenny Tue Oct 06, 2009 11:06 am

tình hình là hum trung thu pác nó có zìa CR một chiến nhưng hỏng bit pác ấy làm cái giống gì mà nó buon dưa wa tới Mĩ , hay là cái sự buôn đó có thật , mà cái Thằng Phúc có mệnh danh(trâu đen) đó đang đi đâu mà hỏng thấy nó í ới gì cho pà con chuẩn bị zậy ta . Có ai bit làm phép thì gọi nó zề chuồng của nó cái ới ời .
    lucky
    lucky

Post  lucky Tue Oct 06, 2009 11:37 am

Jenny wrote:tình hình là hum trung thu pác nó có zìa CR một chiến nhưng hỏng bit pác ấy làm cái giống gì mà nó buon dưa wa tới Mĩ , hay là cái sự buôn đó có thật , mà cái Thằng Phúc có mệnh danh(trâu đen) đó đang đi đâu mà hỏng thấy nó í ới gì cho pà con chuẩn bị zậy ta . Có ai bit làm phép thì gọi nó zề chuồng của nó cái ới ời .

Em cũng có nghe qua, hình như là sự thật đó mí bác, bi giờ bỏ bùng binh đi là vừa rồi. Laughing
    nello_lk
    nello_lk

Post  nello_lk Wed Oct 07, 2009 8:42 am

do thay chua co nguoi dinh chinh roi kia .... de bung binh di ....nhung tui thi khoi vi co an dam cuoi dc dau Sad Sad Sad ah ma ne hay doi khi nao tui ve thi cuoi cho vui hen.... Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
    em tên Ga

Post  em tên Ga Wed Oct 07, 2009 9:08 am

Mày nghe chưa thằng mặt đen kia, mày cố nhịn thèm để đó, đợi em Lô về ăn đám cưới cho dzui. Mày đừng vì lợi ích của cá nhân mà đặt trên lợi ích tập thể, sống như thế hèn đếch tả. Chung qui lại, tao thấy em Lô là biết sống vì tập thể nhất í. Mịa, công nhận hôm nay tao nói dóc trơn tru ra phết Very Happy
    bemalum

Post  bemalum Wed Oct 07, 2009 12:50 pm

em tên Ga wrote:Mày nghe chưa thằng mặt đen kia, mày cố nhịn thèm để đó, đợi em Lô về ăn đám cưới cho dzui. Mày đừng vì lợi ích của cá nhân mà đặt trên lợi ích tập thể, sống như thế hèn đếch tả. Chung qui lại, tao thấy em Lô là biết sống vì tập thể nhất í. Mịa, công nhận hôm nay tao nói dóc trơn tru ra phết Very Happy

ủa, đâu chỉ hum nay em Ga mới nói dóc đâu. haha. Coi ai "hèn đếch tả" hơn ai nè Rolling Eyes
    Tình hình là em Lô muốn zìa VN làm đám cưới với Ku Quốc cầy, chung 1 lượt với thằng Phúc luôn mà hem có được nên đành chơi chiêu "đợi em Lô zìa". Zị là hem có được nghe chưa Lô. Phải chúc phúc cho tụi nó ăn nên làm ra chứ, kaka pirat
    lucky
    lucky

Post  lucky Wed Oct 07, 2009 2:54 pm

nello_lk wrote:do thay chua co nguoi dinh chinh roi kia .... de bung binh di ....nhung tui thi khoi vi co an dam cuoi dc dau Sad Sad Sad ah ma ne hay doi khi nao tui ve thi cuoi cho vui hen.... Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

Gửi tiền mừng được rồi chừng nào bà về, thằng Phúc nó đãi sau, nó nói với tui zị áh. Laughing
    nello_lk
    nello_lk

Post  nello_lk Thu Oct 08, 2009 8:59 am

lucky wrote:
    nello_lk wrote:do thay chua co nguoi dinh chinh roi kia .... de bung binh di ....nhung tui thi khoi vi co an dam cuoi dc dau Sad Sad Sad ah ma ne hay doi khi nao tui ve thi cuoi cho vui hen.... Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

Gửi tiền mừng được rồi chừng nào bà về, thằng Phúc nó đãi sau, nó nói với tui zị áh. Laughing
    thoi tui muon an dam cuoi ah....chu dam cuoi ma an sau chan lam ....lo khi tui no co em be roi sao... ma thoi de tui gap Phuc noi chuyen ong biet gi ma xia ve ha.... Cool Cool Cool
    em tên Ga

Post  em tên Ga Thu Oct 08, 2009 10:12 am

Ờ, thằng lucky dzô dziên bỏ mịa, nó làm như nó là thằng mặt đen zị. Mày yêu thầm em Đức, phỏng? Cool
    lucky
    lucky

Post  lucky Thu Oct 08, 2009 12:56 pm

em tên Ga wrote:Ờ, thằng lucky dzô dziên bỏ mịa, nó làm như nó là thằng mặt đen zị. Mày yêu thầm em Đức, phỏng? Cool

Nghe giang hồ đồn mày mới lụm con dế mới, chừng nào mới rửa đây. pirat
    em tên Ga

Post  em tên Ga Thu Oct 08, 2009 1:16 pm

lucky wrote:
    em tên Ga wrote:Ờ, thằng lucky dzô dziên bỏ mịa, nó làm như nó là thằng mặt đen zị. Mày yêu thầm em Đức, phỏng? Cool

Mày có nhu cầu thì qua đây rửa cho tao, tao chả cần rửa ráy gì ráo. Laughing
    teo811
    teo811

Post  teo811 Thu Oct 08, 2009 2:39 pm

em tên Ga wrote:
    lucky wrote:

thật ra "em tên gà" là đứa nào trong lớp mìn vậy ae? nếu ai cho tui biết thì tui send vào TK người đó 1Card 10k liền.
    mịa nó chứ, ăn nói láo thật.
    bemalum

Post  bemalum Thu Oct 08, 2009 3:00 pm

teo811 wrote:
    thật ra "em tên gà" là đứa nào trong lớp mìn vậy ae? nếu ai cho tui biết thì tui send vào TK người đó 1Card 10k liền.

Bèo quá đi, 10k nhằm nhò j pa. Coi bộ em Ga này được hăm dọa zữ quá ha. Laughing
    lucky
    lucky

Post  lucky Thu Oct 08, 2009 3:48 pm

teo811 wrote:

Ra chợ mua cũng > 100k/1kg rồi. Mà nó cân lên chắc >40kg. Giá gì mà bèo dữ mài. Evil or Very Mad
    lucky
    lucky

Post  lucky Thu Oct 08, 2009 10:18 pm

em tên Ga wrote:

Nói một câu là phủi bỏ trách nhiệm hả mày, chuẩn bị đạn dược tối mai rửa nha ku.
    em tên Ga

Post  em tên Ga Tue Oct 13, 2009 3:43 pm

Tao đang nói chuyện với đối tác ăn nhậu của tao, láo xạo gì chưa động chạm tới thằng hâm Tèo mày nhá pirat
    em tên Ga

Post  em tên Ga Tue Oct 13, 2009 3:54 pm

lucky wrote:
    em tên Ga wrote:

Nói một câu là phủi bỏ trách nhiệm hả mày, chuẩn bị đạn dược tối mai rửa nha ku.

Mày chỉ giỏi có mỗi một việc là chờ bạn sơ hở là vật bạn ra thôi Very Happy Very Happy Tao vẫn giữ quan điểm cũ, chả có nghĩa vụ rửa ráy gì sất. Thích thì làm một chầu tao làm chủ, làm đếch gì phải rửa ráy nghe ngẫn bỏ mịa silent
    lucky
    lucky

Post  lucky Wed Oct 14, 2009 12:04 am

em tên Ga wrote:
    Mày chỉ giỏi có mỗi một việc là chờ bạn sơ hở là vật bạn ra thôi Very Happy Very Happy Tao vẫn giữ quan điểm cũ, chả có nghĩa vụ rửa ráy gì sất. Thích thì làm một chầu tao làm chủ, làm đếch gì phải rửa ráy nghe ngẫn bỏ mịa silent
    Chừng nào đây ku Cool
    hitle_126
    hitle_126

Tin Vui ne ba con Empty đi tìm thằng gà trống thiến

Post  hitle_126 Wed Oct 21, 2009 5:29 pm

thằng gà là nào trong lớp mà nhục vkl thế, ko dám xưng danh ra à, chỉ giỏi nói trên này thôi à thằng thiểu não, dù mày có là thằng nào thì tao nghĩ mày cũng chỉ dám to mồm trên cái diễn đàn này, bố tổ mày dám gặp anh. nói trước là mày có nói gì sau cái reply của tao thì mày cũng nên hiểu dù có là pê đê thì dám nói dám làm, đừng to mồm rỗng ko nhá, dkm mày muốn biết tao là thằng nào thì hỏi tèo e bợm nhậu nha trang. đừng vãi ra quần nhé thằng thiểu não
    em tên Ga

Post  em tên Ga Thu Oct 22, 2009 11:07 am

hitle_126 wrote:thằng gà là nào trong lớp mà nhục vkl thế, ko dám xưng danh ra à
    Em không biết bác ngấn hay là giả ngẫn mà làm cái việc mà chỉ một thằng ngu mới làm là xưng danh ra cái chốn này. Chết cười lol!
    Bác em có sủa thì cũng đứng thẳng hai chân mà sủa nhá, bác cứ lè tè dưới đất thế kia em chả thấy bác đâu chỉ thấy âm thanh từ lòng đất. Buồn vãi. Em thì em chả tranh luận với loại thấp cổ bé họng. Mà chửi cũng có cơ sở, bác đừng cứ rống lên rồi lăn ra dãy dụa như mấy mụ đàn bà mất của thế kia, em thật. Bác em càng nói dài nói dai càng dại, hở sườn, rồi đến lúc uýnh lộn thì đanh đá chua ngoa trên mức cần thiết, thành ra mọi diên dáng (nếu có) của bác em đều về mo hết. Báo cáo: hết! bounce
    hitle_126
    hitle_126

Tin Vui ne ba con Empty là lá la

Post  hitle_126 Thu Oct 22, 2009 9:26 pm

Từ ngữ nhạy cảm, đã được chỉnh sửa. Đề nghị Hitle sử dụng ngôn từ phù hợp, bạn hãy giữ bình tĩnh - Admin
    tazan
    tazan

Post  tazan Thu Oct 22, 2009 11:04 pm

Mấy pác làm gì mà nóng thế, hôm nào về cam ranh mình tổ chắc gặp mặt cho mấy pác oánh nhau một bữa cho đã, chứ mấy pác cứ cao giọng thế thì đếch đứa nào thắng đâu. lol!

Sponsored content

Post  Sponsored content

Current date/time is Fri Apr 26, 2024 10:18 pm